ACRITEL 10 ( Levocetirizin 10mg) – Điều trị viêm mũi dị ứng, mày đay vô căn mạn tính,…

Hoạt chất: Levocetirizin dihydroclorid 10mg

Công dụng: Điều trị viêm mũi dị ứng, mày đay vô căn mạn tính,…

Đối tượng sử dụng: Người lớn/ trẻ em trên 6 tuổi

Hình thức: Viên nén bao phim

Thương hiệu: Davipharm

Nơi sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Đạt Vi Phú (Việt Nam)